Tổng đài điện thoại
Tổng đài điện thoại
Tổng đài điện thoại

 
Tổng đài điện thoại
Linh kiện tổng đài
Điện thoại - Máy Fax
Các thiết bị phụ trợ cho Tổng đài
Thiết bị VoIP
Thiết bị truyền dẫn quang
Vật liệu thi công đường dây
Xin Quý khách vui lòng gọi điện đến cho Chúng tôi để có giá Tốt nhất
Tel: 04.37 823 853 - 0974.002.002
Dây nhảy quang SC-LC Single-mode Simplex 5m
 Model: SC-LC Simplex 5m
 Xuất xứ: Trung Quốc
 Giá bán: 112.500 VNĐ
 Đơn vị tính: Chiếc
 Giá chưa bao gồm VAT 10%
 
Chi tiết sản phẩm và thông số kỹ thuật

Dây nhảy quang SC/APC - LC/APC Single-mode Simplex 5m

Loại: APC Simplex 9/125 Single-Mode Fiber Patch Cable 5m - Yellow
Đầu kết nối: SC/APC-LC/APC
Chiều dài: 5 mét sợi đơn
Đường kính sợi: 2.0mm hoặc 3.0mm
Kiểu sợi quang: Đơn mốt  
Bề dày:        Core = 9 microns
              Cladding = 125 microns
             (Single-Mode 9/125µm)
Vỏ bọc: PVC (OFNR-rated)
Mầu vỏ: Yellow
Bước sóng: 1310 nm
Độ suy giảm tín hiệu ở đầu nối: ≤0.2 dB
Độ uốn cong: R=3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90 N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm

Hỗ trợ trực tuyến
Kinh doanh


Kỹ thuật

Đối tác quan trọng

Thông tin
Số lượt truy cập: 3.846.928
CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG TIN HỌC STAPHONE
Giấy phép kinh doanh số 0104194053 do Sở KH và ĐT TP Hà Nội cấp ngày 06-10-2009
Địa Chỉ: Số 21 Lê Văn Lương - Q.Cầu Giấy - Hà Nội
Giám đốc Phùng Xuân Hùng

Cửa hàng bán lẻ & Giới thiệu sản phẩm: Số 21 Lê Văn Lương - P.Trung Hòa - Q.Cầu Giấy - Hà Nội (Chân cầu vượt bên phải từ Lê Văn Lương sang Láng Hạ)
Tel: 024.66 73 43 83 - Fax: 024.35562337 - Hotline: 0974.002.002

E-mail: staphone@staphone.com

CHÍNH SÁCH VÀ QUY ĐINH

Day dien thoai | Cap dien thoai | Day Cap mang LAN | Cap mang AMP | Day dien Tran Phu | Cap dien Tran Phu | day dien Cadivi | Cap dien Cadivi | Ong nhua PVC | Ong luon day dien | Hop cap dien thoai | Tu cap dien thoai | Tu dien | Tu mang | O cam dien thoai | O cam mang
© Copyright 2005-2010 staphone.com, All rights reserved
Designed and powered by phuxuanco.com
Online: 2